| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| vật liệu động cơ | nhôm alooy |
| chức năng | hoàn toàn tự động |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| vật liệu động cơ | nhôm alooy |
| chức năng | hoàn toàn tự động |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Vật tư | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Nguồn cấp | AC220V |
| Giao tiếp | RS485 |
| Màu sắc | màu bạc |
| Tài sản nhà ở | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Hướng đi | Bi-hướng |
| Vôn | 110V, 220V |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Liên lạc | RS232 |
| Hình dạng | kiểu cầu |
|---|---|
| vôn | 220V /110V |
| công suất định mức | 50W |
| Hướng di chuyển | hướng đôi |
| Tính thường xuyên | 50HZ/60HZ |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T,Western Union |
| Supply Ability | 1,000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen,China |
| Hình dạng | kiểu cầu |
|---|---|
| vôn | 220V /110V |
| Công suất định mức | 50W |
| Hướng di chuyển | hướng đôi |
| Tính thường xuyên | 50Hz/60Hz |
| vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Hướng đi | hai chiều |
| Vôn | 110V,220V |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| chiều dài cánh tay | 490mm |
| Tải trọng tối đa của cột | 80kg |
| Nguồn cấp | 220V±10%, 110V±10% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |