| Vật chất | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Vôn | 110V / 220V |
| Bưu kiện | bằng gỗ |
| Chiều dài của cực | 490mm |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Ứng dụng | Văn phòng |
| Vôn | 110v / 220v |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | cửa quay |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước nhà ở | 1235 * 280 * 1000mm |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Liên lạc | RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hướng quay | cả hai cách |
| Vật liệu nhà ở | Sơn 304/202 / cán nguội |
|---|---|
| Áp dụng cho khách sạn | Có |
| Truy cập hệ thống Ssystem đọc thẻ | Có |
| Nhà ở | 2mm |
| Thời gian mở cửa | 0.2 giây |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Hướng quay | cả hai cách |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Liên lạc | RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hướng quay | cả hai cách |
| Đóng Giờ mở cửa | 1 giây |
|---|---|
| Nhà đã xong | Thép không gỉ |
| Tốc độ Flap | Có thể điều chỉnh được |
| Chất liệu nắp | Kính Oganic |
| Photocell hồng ngoại | Có |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-30 days |
| Payment Terms | Ex works |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Nguồn cấp | Động cơ DC |
|---|---|
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
| Tên | Tripod Turnstile |
| Công suất định mức | 36W |
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |