| Nguồn cấp | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
|---|---|
| Động cơ lái xe | Động cơ DC |
| Tên | Tripod Turnstile |
| Công suất định mức | 36W |
| Hướng quay | Công suất định mức |
| Động cơ lái xe | Động cơ DC |
|---|---|
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |
| động lực | 3kg |
| Công suất định mức | 36W |
| Vật liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Chứng chỉ | ISO 9001: 2008 |
| Tốc độ quá cảnh | 25 ~ 32 người / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Liên lạc | RS232 |
| Tính năng | Bền chặt |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Motor | AC Motor |
|---|---|
| Color | Optional |
| Speed | 3/6s |
| Max Boom Length | 6m |
| Boom Type | Straight, Folding boom; Fence boom |
| Humidity | less than 90% |
|---|---|
| Speed | 3s,6s |
| Max boom length | 6m |
| Rotational speed | 1400rpm |
| Color | Optional |
| Max bùng nổ chiều dài | 4,5 metes |
|---|---|
| Loại Boom | 2 cánh cổng |
| Vật liệu động cơ | Die đúc hợp kim nhôm |
| Điện áp | 110v / 220 v |
| Giao diện COM | RS485 |
| Tốc độ | 3/6 giây |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 120w |
| Trọng lượng ròng | 45kg |
| Điện áp | AC220V, AC110V |
| Tính năng | Phát hành thủ công |
| Ứng dụng | hệ thống đỗ xe |
|---|---|
| Tính năng | rào chắn tự động |
| Điện áp | AC220V, AC110V |
| Tốc độ | 1,5-6 giây |
| Sức mạnh định số | 180W |
| Protection Grade | IP44 |
|---|---|
| Rated Power | 120W |
| Net Weight | 50KG |
| Voltage | AC220V, AC110V |
| Application | Parking System |