| Protection Grade | IP 32 |
|---|---|
| Delivery time | 7 workiing days |
| opening time | 1s |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| canh | Thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Chức năng | Chống va chạm và có thể va chạm |
| thuận lợi | Chất lượng cao, dịch vụ & giá xuất xưởng |
| Hoạt động | Bi-hướng |
| Sử dụng | Ga tàu điện ngầm, Văn phòng, Thư viện, Khách sạn |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Liên lạc | RS232 |
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Inox 304 |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Bảo vệ lớp | IP32 |
| Tốc độ quá cảnh | Tốc độ quá cảnh |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Liên lạc | RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hướng quay | cả hai cách |
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Màu nhà ở | Đỏ và xanh |
| Ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2 giây / 3-6 giây |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Kiểu | single core ; lõi đơn; double core lõi kép |
|---|---|
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn) |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hướng đi | một hoặc hai hướng (tùy chọn) |
| Chứng nhận | ISO,CE,RoHS |
| Tính năng | Tự động đảo ngược về tắc nghẽn |
|---|---|
| Động cơ | Động cơ không chổi than DC24V |
| Tốc độ | 1.5S-6s |
| Quyền lực | 180W |
| Loại bùng nổ | Cánh tay thẳng |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng / Bùng nổ lũ lụt |
|---|---|
| Điện áp | AC 110V-265V |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6m (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |
| Màu nhà ở | Vàng |