| Boom Type | Two Fence Boom |
|---|---|
| Speed | 6s |
| Color | Optional |
| Net Weight | 59kg |
| Max boom length | 4m |
| material | stainless steel |
|---|---|
| voltage | 110v/220v |
| Payment | T/T,L/T,Western Union |
| Packaging Details | Carton, wooden box |
| Delivery Time | 1-20 days |
| Motor | Die Casting Aluminum Alloy |
|---|---|
| Speed | 1.5s,3s,6s |
| Material | Steel |
| Color | Yellow, orange, blank, white, red |
| Max boom length | 6m |
| Xe máy | Đúc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tốc độ | 1,5 giây, 3 giây, 6 giây |
| Vật chất | Thép |
| Màu | Vàng, cam, trống, trắng, đỏ |
| Max bùng nổ chiều dài | 6m |
| Vật liệu của nhà ở | Sắt |
|---|---|
| Tốc độ của động cơ | 1,5 ~ 6s có thể điều chỉnh |
| Chiều dài bùng nổ tối đa | 6m |
| Màu tiêu chuẩn | Vàng |
| Gói tiêu chuẩn | bao bì carton |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Màu vàng |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 4,1m |
|---|---|
| Chống va chạm | Đúng |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | <50 mét |
| Ứng dụng | Khu vực luồng giao thông quá khổ |
| Màu sắc | Xám |
| Standard Color | Red; Yellow |
|---|---|
| Speed | 3s,6s |
| Max Boom Length | 6m |
| Rated Power | 120W |
| Protection Degree | IP44 |
| Boom Type | 90 degree / 180 degree |
|---|---|
| Package | carton |
| Housing Material | Stainless Steel |
| Voltage | 110v/220v |
| Speed | 3/6 second |
| Quyền lực | 220 V ± 10%, 110 V ± 10%, 50 / 60HZ |
|---|---|
| Thời gian chạy | 1,5S, 3 S và 6 S |
| động cơ | Động cơ điện xoay chiều, 80W, 24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95%, không ngưng tụ |
| Bảo vệ lớp | IP54 |