| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| vật liệu động cơ | nhôm alooy |
| chức năng | hoàn toàn tự động |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| vật liệu động cơ | nhôm alooy |
| chức năng | hoàn toàn tự động |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 490mm |
| Max chịu tải cực | 80kg |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 490mm |
| Max chịu tải cực | 80kg |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 490mm |
| Max chịu tải cực | 80kg |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 490mm |
| Max chịu tải cực | 80kg |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |
| Close Opening Time | 0.5s |
|---|---|
| Housing Finished | Stainless Steel |
| Flap Speed | Adjustable |
| Flap Material | Oganic Glass |
| Infrared Photocell | Yes |
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Loại động cơ | Chải DC24V |
| Tốc độ chuyển tuyến | 30 ~ 40 người / phút |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hướng xoay | cả hai cách |
| Vật tư | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Nguồn cấp | AC220V / 110V |
| Giao tiếp | RS485 |
| Môi trường làm việc | Trong nhà hoặc ngoài trời |