| Packaging Details | Carton, wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 1-20 days |
| Payment Terms | T/T, L/C, Western Union |
| Supply Ability | 5000 units/week |
| Place of Origin | Shenzhen, China |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu | Tùy chọn |
| Tốc độ | 3 giây / 6 |
| Suất | 120W |
| Khối lượng tịnh | 39kg |
| loại rào cản | rào chắn tự động |
|---|---|
| Thời gian hoạt động | 3s 6s |
| loại bùng nổ | dài |
| chiều dài bùng nổ | 3m 4m |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Loại bùng nổ | thẳng, gập 90/180 độ, rào 2/3 |
|---|---|
| Vôn | 110v / 220v |
| Quyền lực | 120W |
| Bảo vệ lớp | IP 44 |
| Tính năng | Tự động khởi động |
| Màu sắc | Màu xám bạc |
|---|---|
| Tốc độ | 1,5-6s |
| Chiều dài bùng nổ tối đa | 6m |
| Tế bào quang điện hồng ngoại | Tùy chọn |
| Máy dò vòng lặp | Tùy chọn |
| Thời gian hoạt động | 0,9-5 giây |
|---|---|
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6 m |
| Chống va chạm | Đúng |
| Tên | cổng cánh tay bãi đậu xe |
| Trọng lượng | 65kg |
| Tốc độ | 1S; 1S; 1.8S; 1,8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| Giao diện COM | RS485 |
| Vôn | 110V/220V |
| loại bùng nổ | Cánh tay thẳng; Gấp cánh tay; cánh tay hàng rào |
| Chiều dài bùng nổ tối đa | 8 mét |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Màu sắc nhà ở | Trắng và xanh dương |
| Ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ, vận tốc | Tốc độ 1-2 giây / 3-5 giây có thể điều chỉnh |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| thời gian hoạt động | 0,9-5 |
|---|---|
| loại bùng nổ | LED vuông bùng nổ |
| Hiệu suất | Tuyệt vời |
| Cả đời | hơn 5 triệu |
| Cách sử dụng | Bãi đậu xe |
| Giao diện COM | RS485 |
|---|---|
| Điện áp | 110v / 220v |
| Loại Boom | Cánh tay thẳng; Tay gấp; Cánh rào |
| Max bùng nổ chiều dài | 6 giờ |
| Vật liệu nhà ở | Thép |