| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| canh | Thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Chức năng | Chống va chạm và có thể va chạm |
| thuận lợi | Chất lượng cao, dịch vụ & giá xuất xưởng |
| Hoạt động | Bi-hướng |
| Sử dụng | Ga tàu điện ngầm, Văn phòng, Thư viện, Khách sạn |
| Kích thước của nhà ở | 1235 × 280 × 1000 |
|---|---|
| Chiều dài của cực | 490mm |
| Khối lượng tịnh | 70kg |
| Chịu tải tối đa của cực | 80kg |
| Động lực của cực | 3kg |
| Chất liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hướng quay | cả hai cách |
| Công suất định mức | 50W |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |
| Nguồn cấp | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Động lực của cực | 3kg |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Mái ấm) |
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -40 ° C ~ 55 ° C |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Mái ấm) |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |
| Kiểu | single core ; lõi đơn; double core lõi kép |
|---|---|
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn) |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hướng đi | một hoặc hai hướng (tùy chọn) |
| Chứng nhận | ISO,CE,RoHS |
| Boom type | Three fence boom |
|---|---|
| Standard color | red; yellow |
| Speed | 6s |
| Infrared photocell | optional |
| Loop detector | optional |
| Độ dày của nhà ở | 1.50mm |
|---|---|
| Kích thước nhà ở | 1235 × 280 × 1000 |
| Max chịu lực cực | 80kg |
| Lái xe Lực lượng Cực | 3kg |
| Hướng quay | Double Direction |
| Frequency | 50/60HZ |
|---|---|
| Working Voltage of Motor | DC12V |
| Rated Power | 50W |
| Driving Motor | DC Motor |
| Power Supply | 220V±10%, 110V±10% |