| Motor Material | Die-casting Aluminum Alloy |
|---|---|
| CE Aprroval | YES |
| Boom Option | Straight |
| Highligh Feature | Safety |
| Optional Control | Yes |
| Màu sắc | Đỏ/vàng/xám/vv |
|---|---|
| Tên sản phẩm | rào cản bùng nổ |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (Tùy chỉnh) |
| Màu sắc | Màu đỏ |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Nhiệt độ làm việc | -35 ℃ + 75 ℃ |
| Sử dụng | An toàn giao thông đường bộ |
| Tốc độ | 3 giây, 6 giây |
| Màu sắc | Cam, xám, đen, v.v. |
|---|---|
| tên sản phẩm | rào cản bùng nổ |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Sự bảo đảm | 2 năm |
| chiều dài bùng nổ | Tối đa 8M (tùy chỉnh) |
| Vật liệu động cơ | Đúc nhôm hợp kim |
|---|---|
| CE Aprroval | Có |
| Lựa chọn Boom | Thẳng |
| Tính năng Cao cấp | An toàn |
| Điều khiển tùy chọn | Có |
| Vật liệu động cơ | Đúc nhôm hợp kim |
|---|---|
| CE Aprroval | Có |
| Loại Boom | 3 Bùng nổ hàng rào |
| Tính năng Cao cấp | An toàn |
| Phiên bản Kiểm soát | Phiên bản DZX2.1 |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng | Ga tàu điện ngầm |
| Môi trường làm việc | Trong nhà, ngoài trời (có lều che) |
| Tốc độ dòng chảy | 30 ~ 40 / phút |
| Động cơ lái xe | DC12V |
| Màu | trái cam |
|---|---|
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC -75oC |
| Thời gian chạy | 1 giây, 3 giây, 6 giây |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | thép |
| Chiều dài bùng nổ tối đa | 6 mét |
| loại bùng nổ | Cánh tay thẳng; Gấp cánh tay; cánh tay hàng rào |
| Giao diện COM | RS485 |
| Vật chất | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tốc độ làm việc | 1s // 3s / 6s |
| Màu | trái cam |
| Chỉ đạo | Đã cài đặt lại / Đã cài đặt đúng |
| Vôn | 220V / 110V |