| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | nhôm alooy |
| functuion | Tự động đầy đủ |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | nhôm alooy |
| functuion | Tự động đầy đủ |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220V±10%, 110V±10% |
| Ứng dụng | khu dân cư |
| Bưu kiện | gói gỗ |
| Tính thường xuyên | 50/60hz |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| Tính năng | Bền chặt |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Liên lạc | RS232 |
| Tính năng | Bền chặt |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Hướng đi | hai chiều |
| Vôn | 110V,220V |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| Chất liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| tốc độ chuyển tuyến | 25~32 người/phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Giấy chứng nhận | ISO9001: 2008 |
| Tốc độ vận chuyển | 25 ~ 32 người / phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| vật liệu động cơ | nhôm alooy |
| chức năng | hoàn toàn tự động |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| vật liệu động cơ | nhôm alooy |
| chức năng | hoàn toàn tự động |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |