| Màu nhà ở | vàng trắng |
|---|---|
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Màu nhà ở | trái cam |
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2s / 3-5s |
| Vật chất | nhà thép |
| canh | Thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Xe máy | PCB |
| Chức năng | Chống va chạm và có thể va chạm |
| Lợi thế | Chất lượng cao, Dịch vụ & Giá xuất xưởng |
| hoạt động | Hướng hai chiều |
| Opening/closing time | 0.5s |
|---|---|
| Housing Material | 304 stainless steel |
| Wing Type | Transparent |
| Direction | Double |
| Safety Access | Yes |
| Gate Material | PVC |
|---|---|
| Housing Material | Stainless Steel |
| Operation speed | Adjustable |
| Fast Speed | 1s |
| Outdoor with shelter | Yer |
| Vật liệu cổng | NHỰA PVC |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Khối lượng tịnh | 140kg |
| Tốc độ nhanh | 1 giây |
| Chiều rộng tối đa của Passage | 900mm |
| Nhà ở Matetial | Inox 304 |
|---|---|
| Chỉ đạo | Bi-direction |
| Vôn | 110V, 220V |
| Tốc độ chuyển tuyến | 25 ~ 32 người / phút |
| Thời gian chạy | 6s |
| Màu sắc | Cam |
|---|---|
| Ứng dụng | Bãi đậu xe |
| chiều dài bùng nổ | Tối đa 4m |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃-75℃ |
| thời gian chạy | 0,6 giây |
| chi tiết đóng gói | Thùng, hộp gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-20 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, thư tín dụng, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 5000 đơn vị / tuần |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Thùng, hộp gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-20 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, thư tín dụng, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 5000 đơn vị / tuần |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |