| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | nhôm alooy |
| functuion | Tự động đầy đủ |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| canh | Thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Chức năng | Chống va chạm và có thể va chạm |
| thuận lợi | Chất lượng cao, dịch vụ & giá xuất xưởng |
| Hoạt động | Bi-hướng |
| Sử dụng | Ga tàu điện ngầm, Văn phòng, Thư viện, Khách sạn |
| OEM Prodcut | Yes |
|---|---|
| Metro Application | Yes |
| Product Material | 304 stainless steel |
| Spare Parts Changement | Yes |
| Warranty | 1 year |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| vật liệu động cơ | nhôm alooy |
| chức năng | hoàn toàn tự động |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kiểu | lõi đơn hoặc lõi kép |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn) |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hướng đi | một hoặc hai hướng (tùy chọn) |
| tên sản phẩm | hàng rào chắn |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Kiểu | single core ; lõi đơn; double core lõi kép |
| Môi trường làm việc | Trong nhà hoặc ngoài trời |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hình dạng | Kiểu cầu |
|---|---|
| Vôn | 220v / 110v |
| Công suất định mức | 36W |
| tần số | 50Hz / 60Hz |
| Vật chất | Thép không gỉ 304 |
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài chiều rộng tối đa | 900mm |
| Tốc độ đóng / mở cánh | 1 giây |
| Vật liệu ghép nối Wing 8 | Nhựa, hoặc PVC |
| Tốc độ vận chuyển | 30-40 / phút |
| Nguồn cấp | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
|---|---|
| Động cơ lái xe | Động cơ DC |
| Công suất định mức | 36W |
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |