| Loại bùng nổ | bùng nổ vòng |
|---|---|
| Màu nhà ở | trái cam |
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2s / 3-5s |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| loại bùng nổ | đấu kiếm |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Đen |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| loại bùng nổ | 3 hàng rào |
| Màu | Đen |
| ứng dụng | cho các doanh nghiệp và tổ chức |
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
|---|---|
| loại bùng nổ | 3 hàng rào |
| Màu | Đen |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| thời gian hoạt động | 0,9-5 |
|---|---|
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Chống va chạm | Có |
| Cách sử dụng | Bãi đậu xe |
| Màu | Vàng nhấp nháy |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤90% |
| Vật chất | Vỏ hợp kim nhôm |
|---|---|
| tên sản phẩm | Nhận dạng khuôn mặt |
| Kích thước | 7 inch |
| Môi trường làm việc | trong nhà / ngoài trời có mái che mưa |
| Đăng kí | Kiểm soát truy cập |
| Cánh | thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Hàm số | Chống va chạm và va chạm |
| Thuận lợi | Chất lượng cao, Dịch vụ & Giá xuất xưởng |
| Hoạt động | hai chiều |
| Cách sử dụng | Ga tàu điện ngầm, văn phòng, thư viện, khách sạn |
| Điện áp đầu vào của nguồn điện | AC100~240V |
|---|---|
| góc mở | 90° |
| Tốc độ đóng mở | Điều chỉnh 0,2 ~ 1 giây |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Điện áp đầu vào của bộ điều khiển | DC24V |