| Loại động cơ | DC 12 V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| chiều rộng làn tối đa | 900mm |
| Ngõ rộng | 600mm |
|---|---|
| Chất liệu cánh | PVC |
| Xe máy | PCB |
| Lớp bảo vệ | IP32 |
| Pin cần thiết | Đúng |
| Chiều rộng làn đường | 900mm |
|---|---|
| Chất liệu cánh | NHỰA PVC |
| Xe máy | DC 24V |
| Bảo vệ lớp | IP32 |
| Cần pin | Có |
| Màu | trái cam |
|---|---|
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC -75oC |
| Thời gian chạy | 1 giây, 3 giây, 6 giây |
| Màu sắc | Quả cam |
|---|---|
| Đăng kí | Bãi đậu xe |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6 m |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ℃ -75 ℃ |
| Thời gian chạy | 1 giây, 3 giây, 6 giây |
| chi tiết đóng gói | Thùng, hộp gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-20 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, thư tín dụng, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 5000 đơn vị / tuần |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Product Category | Access Control Turnstile Gate |
|---|---|
| Material Of Cabinet | Aluminum Alloy |
| Voice Function | Support |
| Modbus Protocol | Support |
| Working Voltage Of Motor | DC24V |
| thời gian hoạt động | 0,9-5 |
|---|---|
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Mô hình | WJCB02H |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | <50 mét |
| Bảo vệ lớp học | IP54 |
| thời gian hoạt động | 0,9-5 |
|---|---|
| loại bùng nổ | 3 hàng rào |
| Hiệu suất | Tuyệt vời |
| Cả đời | hơn 5 triệu |
| Cách sử dụng | Bãi đậu xe |
| operating time | 0.9-5s |
|---|---|
| boom type | 3 fence |
| Boom Length | Max.6m |
| Lifetime | more than 5 million |
| Usage | Parking lots |