| động cơ | Đúc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tốc độ | 1,5,3s, 6 giây |
| Vật chất | Thép |
| quyền lực | 80W |
| Màu chuẩn | Màu vàng; Trái cam; Xám |
| động cơ | Đúc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tốc độ | 1,5,3s, 6 giây |
| Vật chất | Thép |
| quyền lực | 80W |
| Màu chuẩn | Màu vàng; Trái cam; Xám |
| động cơ | Đúc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tốc độ | 1,5,3s, 6 giây |
| Vật chất | Thép |
| quyền lực | 80W |
| Màu chuẩn | Màu vàng; Trái cam; Xám |
| Housing Material | Steel |
|---|---|
| Motor Material | Die-casting Aluminum alloy |
| Speed | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
| Color | Optional |
| Max Boom Length | 8 metes |
| Motor | AC Motor |
|---|---|
| Speed | 3s,6s |
| Max Boom Length | 6m |
| Photocell | Supportable |
| Loop Detector | Supportable |
| Tốc độ | 1S; 1,8S; 3S; 6S |
|---|---|
| Màu | Tùy chọn |
| Vật liệu động cơ | Đúc hợp kim nhôm |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại bùng nổ | Cánh tay thẳng; Cánh tay gập; Hàng rào cánh tay |
| Tốc độ | 1S; 1,8S; 3S; 6S |
|---|---|
| Màu | Tùy chọn |
| Vật liệu động cơ | Đúc hợp kim nhôm |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại bùng nổ | Cánh tay thẳng; Cánh tay gập; Hàng rào cánh tay |
| Tốc độ | 1S; 1,8S; 3S; 6S |
|---|---|
| Màu | Tùy chọn |
| Vật liệu động cơ | Đúc hợp kim nhôm |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại bùng nổ | Cánh tay thẳng; Cánh tay gập; Hàng rào cánh tay |
| Tốc độ | 1S; 1,8S; 3S; 6S |
|---|---|
| Màu | Tùy chọn |
| Vật liệu động cơ | Đúc hợp kim nhôm |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại bùng nổ | Cánh tay thẳng; Cánh tay gập; Hàng rào cánh tay |
| Tốc độ mở / đóng | 1,5-6s |
|---|---|
| Chiều dài bùng nổ | tùy chỉnh theo điểm |
| Vật liệu nhà ở | Thép nhẹ với bột màu |
| Chất liệu cánh tay | Nhôm |
| động cơ | Mô-men xoắn |