| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| chi tiết đóng gói | thùng / gỗ |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| chi tiết đóng gói | thùng / gỗ |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Màu nhà ở | vàng nhấp nháy |
| Ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2s / 3-5s |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Speed | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| Color | Optional |
| Motor Material | Die-casting Aluminum alloy |
| Housing Material | Steel |
| Boom Type | Straight Arm; Folding arm; Fence arm |
| Tốc độ | 1S; 1,8S; 3S; 6S |
|---|---|
| Màu | Tùy chọn |
| Vật liệu động cơ | Đúc hợp kim nhôm |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại bùng nổ | Cánh tay thẳng; Cánh tay gập; Hàng rào cánh tay |
| Tốc độ | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| màu sắc | Tùy chọn |
| Vật liệu động cơ | Die đúc hợp kim nhôm |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại Boom | Cánh tay thẳng; Tay gấp; Cánh rào |
| Net Weight | 50KG |
|---|---|
| Voltage | AC220V, AC110V |
| Speed | 1.5/3/6 second |
| Feature | Manual release |
| Rated Power | 120W |
| Khối lượng tịnh | 59kg |
|---|---|
| Tổng trọng lượng | 64kg |
| Màu bốt | Đỏ và trắng |
| Tốc độ | 6 giây |
| Loại Boom | Đấu kiếm bùng nổ |
| tài liệu | nhà thép |
|---|---|
| Manuak Release | Có |
| Màu | Bạc |
| Quạt làm mát | Có |
| Môđun truyền thông | RS 485 |
| Tốc độ | 1S; 1,8S; 3S; 6S |
|---|---|
| Màu | Tùy chọn |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Max bùng nổ chiều dài | 8 lần gặp |