| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
|---|---|
| Bảo vệ lớp | IP32 |
| Tốc độ chuyển tuyến | 30 ~ 40 người / phút |
| Loại động cơ | Chải DC24V |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 490mm |
| Max chịu tải cực | 80kg |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại động cơ | DC 24 V, BÓNG |
|---|---|
| Thời gian mở cửa | 1 giây |
| Bảo vệ lớp | IP 32 |
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
| Thông tin liên lạc | RS485 |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| Tần số cung cấp điện | AC220V ± 10%, 50HZ, AC110 ± 10%, 60HZ |
| Lái xe máy | 12V động cơ bàn chải trực tiếp hiện tại |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 5-7days |