| Widen Wing | Có |
|---|---|
| Sản phẩm được tùy chỉnh | Có |
| Chạy Thời gian | 1 giây |
| Chất liệu Tốt | thép không gỉ 304 |
| Có Logo | Tùy chọn |
| Relative Humidity | ≤95% |
|---|---|
| Protection Grade | IP32 |
| Transit Speed | 30~40 persons/min |
| Motor Type | Brush DC24V |
| Power Supply | 220V±10%, 110V±10% |
| Opening/closing time | 0.5s |
|---|---|
| Housing Material | 304 stainless steel |
| Wing Type | Transparent |
| Direction | Double |
| Safety Access | Yes |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| Tần số cung cấp điện | AC220V ± 10%, 50HZ, AC110 ± 10%, 60HZ |
| Lái xe máy | DC 24V, chải |
| Khối cơ chế | 108 * 450mm |
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tần số cung cấp điện | AC220V ± 10%, 50HZ, AC110 ± 10%, 60HZ |
| Lái xe máy | Động cơ brush trực tiếp 24V |
| Tốc độ dòng chảy | 30-40 người / phút |
| Lần đầu tiên bật nguồn để phục hồi hoàn toàn | 3 giây |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Housing material | 304 stainless steel |
|---|---|
| Width length | 500MM--900MM |
| standard package | wooden package |
| leading time | 3-5 working days after payment received |
| Relative Humidity | ≤95% |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
|---|---|
| Chiêu rộng chiêu dai | 500-900MM |
| Gói tiêu chuẩn | gói gỗ |
| Thời gian hàng đầu thế giới | 3-5 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Tốc độ chuyển tuyến | 30 ~ 40 người / phút |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều rộng đường | 500mm ~ 900mm |
| Loại động cơ | DC24V; Chải |
| Điện áp | AV220 / AC110V |
| Tốc độ dòng chảy | 30 ~ 40 người / phút |
| tốc độ chuyển tuyến | 30 ~ 40 người/phút |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -25°C~55°C |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn) |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | ≤95% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |