| Màu nhà ở | Vàng, Sliver, Onyx đen, Vàng đậm, Jacinth |
|---|---|
| Loại bùng nổ | Hàng rào bùng nổ |
| Boom tùy chọn | Bùng nổ bát giác lớn, bùng nổ swing, bùng nổ hàng rào, bùng nổ vuông, bùng nổ từ |
| Phụ kiện tùy chọn | Đầu dò vòng, Photocell hồng ngoại, Bộ ngắt mạch, Hỗ trợ cánh tay Aduj ổn định, Sóng nhấn, Cao su chố |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Màu nhà ở | Vàng, Sliver, Onyx đen, Vàng đậm, Jacinth |
|---|---|
| Loại bùng nổ | Hàng rào bùng nổ |
| Boom tùy chọn | Bùng nổ bát giác lớn, bùng nổ swing, bùng nổ hàng rào, bùng nổ vuông, bùng nổ từ |
| Phụ kiện tùy chọn | Đầu dò vòng, Photocell hồng ngoại, Bộ ngắt mạch, Hỗ trợ cánh tay Aduj ổn định, Sóng nhấn, Cao su chố |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Màu nhà ở | Vàng, Sliver, Onyx đen, Vàng đậm, Jacinth |
|---|---|
| Loại bùng nổ | Hàng rào bùng nổ |
| Boom tùy chọn | Bùng nổ bát giác lớn, bùng nổ swing, bùng nổ hàng rào, bùng nổ vuông, bùng nổ từ |
| Phụ kiện tùy chọn | Đầu dò vòng, Photocell hồng ngoại, Bộ ngắt mạch, Hỗ trợ cánh tay Aduj ổn định, Sóng nhấn, Cao su chố |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Màu nhà ở | Vàng, Sliver, Onyx đen, Vàng đậm, Jacinth |
|---|---|
| Loại bùng nổ | Hàng rào bùng nổ |
| Boom tùy chọn | Bùng nổ bát giác lớn, bùng nổ swing, bùng nổ hàng rào, bùng nổ vuông, bùng nổ từ |
| Phụ kiện tùy chọn | Đầu dò vòng, Photocell hồng ngoại, Bộ ngắt mạch, Hỗ trợ cánh tay Aduj ổn định, Sóng nhấn, Cao su chố |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Màu vàng |
| thời gian hoạt động | 0,9-5 giây |
|---|---|
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6 m |
| Chống va chạm | Đúng |
| Công suất động cơ tối đa | 300W |
| Nhiệt độ làm việc | -35 ° C ~ + 85 ° C |
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Độ dài tối đa bùng nổ | 3 mét |
|---|---|
| Vôn | 110 V / 220v |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại bùng nổ | Bọt xốp tròn |
| Tốc độ, vận tốc | 1S; 1S; 1.8S; 1,8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| màu sắc | trái cam |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Độ dài bùng nổ tối đa | 8 mét |