| Màu | Cam / Đỏ / vàng / xám / vv |
|---|---|
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Cung cấp điện | AC220 / AC110 |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Màu vàng |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Vôn | AC 110V hoặc 220V |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Sự bảo đảm | 2 năm |
| Màu nhà ở | vàng xanh |
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Tốc độ, vận tốc | 1S; 1S; 1.8S; 1,8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| Màu sắc | Không bắt buộc |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Độ dài bùng nổ tối đa | 8mete |
| Thanh toán | L / C, T / T, Công Đoàn phương tây |
|---|---|
| Vôn | 110v / 220v |
| Hướng quay | hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Chỉ báo | Đèn giao thông |
| Thanh toán | L / C, T / T, Công Đoàn phương tây |
|---|---|
| Vôn | 110v / 220v |
| Hướng quay | hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Chỉ báo | Đèn giao thông |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 500~900mm |
| vật liệu động cơ | hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Thời gian hoạt động | 0,9-5 giây |
|---|---|
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 8 triệu |
| Chống va chạm | Đúng |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | <50 mét |
| Đăng kí | Khu vực luồng giao thông quá kích thước |
| Xe máy | Đúc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tốc độ | 3 ~ 5s điều chỉnh |
| Quyền lực |