| động lực | Động cơ DC |
|---|---|
| Tên | Tripod Turnstile |
| Nguồn cấp | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
| Công suất định mức | 36W |
| Nhà ở Matetial | Inox 304 |
|---|---|
| Chỉ đạo | Bi-direction |
| Vôn | 110V, 220V |
| Tốc độ chuyển tuyến | 25 ~ 32 người / phút |
| Thời gian chạy | 6s |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hướng xoay | cả hai cách |
| Vôn | 110v / 220v |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | cửa quay |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước nhà ở | 1235 * 280 * 1000mm |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Hướng quay | cả hai cách |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Liên lạc | RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hướng quay | cả hai cách |
| Tên | Cửa quay chân máy bán tự động |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |
| Nguồn cấp | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Động cơ lái xe | Động cơ DC |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
| Tài sản nhà ở | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Hướng đi | Bi-hướng |
| Vôn | 110V, 220V |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Liên lạc | RS232 |
| Nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Phương hướng | Hướng hai chiều |
| Vôn | 110v, 220v |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Môi trường làm việc | trong nhà / ngoài trời |
| Tên | Tripod Turnstile |
|---|---|
| Động cơ lái xe | Động cơ DC |
| Nguồn cấp | 220V , 110V |
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
| Công suất định mức | 36W |