| Vật tư | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Nguồn cấp | AC220V / 110V |
| Giao tiếp | RS485 |
| Môi trường làm việc | Trong nhà hoặc ngoài trời |
| Width Of Passage | 600~1100mm (a Pair) |
|---|---|
| Security | High security by preventing unauthorized entry |
| DC12V Backup Battery | Optional |
| Motor Power | 50W |
| Working Environment | Indoor / Outdoor (Shelter) |
| Working Voltage Of Motor | DC24V |
|---|---|
| Voice Function | Support |
| Modbus Protocol | Support |
| Working Environment | Indoor / Outdoor (Shelter) |
| Max Flow Rate | 30~40 people per minute |
| Nguồn cấp | Động cơ DC |
|---|---|
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
| Tên | Tripod Turnstile |
| Công suất định mức | 36W |
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |
| Vật tư | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / ngoài trời |
| Từ khóa | Tripod Turnstile |
| Vượt qua | Đường chuyền hai chiều |
| Thanh toán | T / T, Western Union |
|---|---|
| Vôn | 110v / 220v |
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Chỉ tiêu | Đèn giao thông |
| Chất liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hướng quay | cả hai cách |
| Tên | Tripod Turnstile |
|---|---|
| Động cơ lái xe | Động cơ DC |
| Nguồn cấp | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
| Công suất định mức | 36W |
| Vật liệu nhà ở | Sơn 304/202 / cán nguội |
|---|---|
| loại hình | Cửa quay tự động |
| Hệ thống kiểm soát truy cập | Có |
| Tùy chọn | Đường dẫn đơn / đôi |
| Trọn gói | Gỗ |
| Nguồn cấp | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
|---|---|
| Động cơ lái xe | Động cơ DC |
| Tên | Tripod Turnstile |
| Công suất định mức | 36W |
| Hướng quay | Công suất định mức |