| Chất liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| tốc độ chuyển tuyến | 25~32 người/phút |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Thông tin liên lạc | RS232 |
| tính năng | Bền chặt |
| Bảo hành | 1 năm |
| Hình dạng | kiểu cầu |
|---|---|
| vôn | 220V /110V |
| Công suất định mức | 50W |
| Hướng di chuyển | hướng đôi |
| Tính thường xuyên | 50Hz/60Hz |
| Chiều dài của cực | 490mm |
|---|---|
| động lực | 3kg |
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | EXW,FOB,CIF |
| Supply Ability | 50PCS/Week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | EXW,FOB,CIF |
| Supply Ability | 50PCS/Week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | EXW,FOB,CIF |
| Supply Ability | 50PCS/Week |
| Place of Origin | China |
| Vật liệu nhà ở | Sơn 304/202 / cán nguội |
|---|---|
| Áp dụng cho khách sạn | Có |
| Truy cập hệ thống Ssystem đọc thẻ | Có |
| Nhà ở | 2mm |
| Thời gian mở cửa | 0.2 giây |
| Rotating Direction | Double Direction |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Driving Force | 3KG |
| Working Environment | Indoor / Outdoor (Shelter) |
| Relative Humidity | ≤95% |
| Lái xe | Động cơ DC |
|---|---|
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Hướng Xoay | Đôi hướng |
| Tần số | 50 / 60Hz |
| Tốc độ chuyển tuyến | 30 ~ 40 người / phút |