| Packaging Details | Carton,wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 1-20 days |
| Điều khoản thanh toán | Liên minh phương Tây, T / T |
| Supply Ability | 5000 units/weeke |
| Place of Origin | China |
| Loại bùng nổ | Gấp bùng nổ |
|---|---|
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |
| Màu nhà ở | Đen |
| Loại bùng nổ | Cần gấp 180 độ |
|---|---|
| Điện áp | AC 110V-265V |
| Độ dài bùng nổ | Tối đa 6m (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |
| Màu nhà ở | Đen |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ gấp 90 độ |
|---|---|
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Bảo hành | 2 năm |
| Màu nhà ở | Đen |
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Vật liệu động cơ | Đúc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu | Tùy chọn |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại bùng nổ | Cánh tay thẳng; Tay gập; Hàng rào cánh tay |
| Vôn | 110v / 220v |
| RS485 Module | Supportable |
|---|---|
| Speed | 3s,6s |
| Boom Lengh | 6m |
| Housing Color | Optional |
| Carton Dimension | 109*39*42cm |
| Vôn | 220v 110v |
|---|---|
| Tần số | 50/60 HZ |
| động cơ điện áp | 220V |
| quyền lực | 120W |
| Bảo vệ lớp | IP44 |
| Vôn | 220v 110v |
|---|---|
| Tần số | 50/60 HZ |
| động cơ điện áp | 220V |
| quyền lực | 120W |
| Bảo vệ lớp | IP44 |
| Màu nhà ở | xám đậm + xám nhạt |
|---|---|
| Loại bùng nổ | hàng rào bùng nổ |
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |
| Màu nhà ở | vàng trắng |
|---|---|
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |