| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng, hàng rào bùng nổ, gấp bùng nổ |
|---|---|
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |
| Màu nhà ở | vàng trắng |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ gấp 90 độ |
|---|---|
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Màu nhà ở | Đen |
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2s / 3-5s |
| Humidity | less than 90% |
|---|---|
| Speed | 3s,6s |
| Max boom length | 6m |
| Rotational speed | 1400rpm |
| Color | Optional |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T, Western Union |
| Supply Ability | 1, 000 set/month |
| Place of Origin | China |
| Material | Aluminum |
|---|---|
| Color | Optional |
| Speed | 3s, 6s |
| Max Boom Length | 6m |
| Loop detector | Optional |
| Loại bánh | Ba gian hàng rào |
|---|---|
| Màu chuẩn | đỏ; màu vàng |
| Tốc độ | 6 giây |
| Photocell hồng ngoại | Tùy chọn |
| Máy dò vòng | Tùy chọn |
| Loại Boom | Cánh tay thẳng; Tay gấp; Cánh rào |
|---|---|
| Điện áp | 110v / 220 v |
| Giao diện COM | RS485 |
| Vật liệu động cơ | Die đúc hợp kim nhôm |
| Tốc độ | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
| Màu nhà ở | vàng-xanh |
|---|---|
| Loại bùng nổ | thẳng bùng nổ |
| Phụ kiện tùy chọn | Cao su chống va chạm |
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Màu nhà ở | xám đậm + xám nhạt |
|---|---|
| Loại bùng nổ | hàng rào bùng nổ |
| Phụ kiện tùy chọn | Photocell hồng ngoại |
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |