| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| Loại bùng nổ | Thẳng, gấp, hàng rào |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| Loại bùng nổ | Thẳng, gấp, hàng rào |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng / Bùng nổ lũ lụt |
|---|---|
| Điện áp | AC 110V-265V |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6m (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |
| Màu nhà ở | Vàng |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
|---|---|
| Chống va chạm | Đúng |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | <50 mét |
| Ứng dụng | Khu vực lưu lượng giao thông quá cỡ |
| Màu sắc | trái cam |
| Tốc độ | 3S; 6S |
|---|---|
| Màu sắc | Cam |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Chiều dài bùng nổ tối đa | 6 mét |
| Giao diện COM | RS485 |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
|---|---|
| Chống va chạm | Đúng |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | <50 mét |
| Ứng dụng | Khu vực lưu lượng giao thông quá cỡ |
| Màu sắc | trái cam |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Màu nhà ở | đỏ và trắng |
| Ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2 giây / 3-6 giây |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Lực lượng | Nhiệm vụ nặng nề |
|---|---|
| động cơ | Die Casting hợp kim nhôm |
| Tốc độ | 1 giây, 1,8 giây, 3 giây, 6 giây |
| Nhà ở | Thép |
| Sức mạnh | 80W |
| Màu nhà ở | vàng xanh |
|---|---|
| Loại bùng nổ | bùng nổ thẳng, bùng nổ hàng rào |
| Phụ kiện tùy chọn | Máy dò vòng lặp, Tế bào quang hồng ngoại, v.v. |
| Vôn | AC 110V hoặc 220V |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Tốc độ | 1S; 1,8S; 3S; 6S |
|---|---|
| Màu | Tùy chọn |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Max bùng nổ chiều dài | 8 lần gặp |