| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
|---|---|
| Chống va chạm | Đúng |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | <50 mét |
| Ứng dụng | Khu vực lưu lượng giao thông quá cỡ |
| Màu sắc | Đen |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
|---|---|
| Chống va chạm | Đúng |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | <50 mét |
| Ứng dụng | Khu vực lưu lượng giao thông quá cỡ |
| Màu sắc | Đen |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Màu nhà ở | Đỏ và xanh |
| Ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2 giây / 3-6 giây |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Màu nhà ở | vàng xanh |
|---|---|
| Loại bùng nổ | bùng nổ thẳng, bùng nổ hàng rào |
| Phụ kiện tùy chọn | Máy dò vòng lặp, Tế bào quang hồng ngoại, v.v. |
| Vôn | AC110V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng / Bùng nổ lũ lụt |
|---|---|
| Điện áp | AC 110V-265V |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6m (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |
| Màu nhà ở | Vàng |
| Kiểu | Hàng rào tự động |
|---|---|
| Thời gian hoạt động | 1S, 3S, 6S |
| Chiều dài bùng nổ | 3m, 4,5m, 6phút |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ khớp nối |
| Tốc độ | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| Màu | Tùy chọn |
| Vật liệu động cơ | Đúc hợp kim nhôm |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại bùng nổ | Cánh tay thẳng; Tay gập; Cánh tay hàng rào, cánh tay kính thiên văn |
| Tốc độ | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| Màu | Tùy chọn |
| Vật liệu động cơ | Đúc hợp kim nhôm |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại bùng nổ | Cánh tay thẳng; Cánh tay gập; Cánh tay hàng rào, cánh tay kính thiên văn |
| Tốc độ | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| Màu | Tùy chọn |
| Vật liệu động cơ | Đúc hợp kim nhôm |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại bùng nổ | Cánh tay thẳng; Cánh tay gập; Cánh tay hàng rào, cánh tay kính thiên văn |
| Tốc độ | 1S, 3S, 6S |
|---|---|
| Màu | Tùy chọn |
| Vật liệu động cơ | Đúc hợp kim nhôm |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại bùng nổ | Cánh tay thẳng; Cánh tay gập; Cánh tay hàng rào, cánh tay kính thiên văn |