| Vật liệu | thép sơn tĩnh điện |
|---|---|
| MTBF | 10.000.000 lần |
| Cung cấp điện | AC220V/110V |
| Nhiệt độ làm việc | -30°C~+75°C |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển từ xa |
| motor material | aluminum alloy |
|---|---|
| operating time | 3s, 6s |
| boom type | straight, folding, fencing |
| housing material | 304 stainless steel |
| Color | Yellow |
| Mức độ bảo vệ | IP54 |
|---|---|
| Phương thức giao tiếp | RS485, RJ45 |
| Chiều dài cánh tay rào cản | 3-4M |
| MTBF | 10.000.000 lần |
| Cung cấp điện | AC220V/110V |
| Loại bùng nổ | Cần gấp 90 độ |
|---|---|
| Điện áp | AC 110V-265V |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6m (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |
| Màu nhà ở | Vàng |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng / Bùng nổ lũ lụt |
|---|---|
| Điện áp | AC 110V-265V |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6m (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |
| Màu nhà ở | Đen |
| Chiều dài bùng nổ | Max. Tối đa 4.1m 4,1m |
|---|---|
| Chống va chạm | Đúng |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | <50 mét |
| Ứng dụng | Khu vực lưu lượng giao thông quá cỡ |
| Màu sắc | màu xám |
| Độ dài tối đa bùng nổ | 3 mét |
|---|---|
| Vôn | 110 V / 220v |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại bùng nổ | Bọt xốp tròn |
| Vật liệu động cơ | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Thời gian hoạt động | 3s, 6s |
| Loại bùng nổ | thẳng, gấp, hàng rào |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| Loại bùng nổ | Thẳng, gấp, hàng rào |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Phong trào cánh tay rào cản | hai chiều |
|---|---|
| MTBF | 10.000.000 lần |
| Vật liệu | thép sơn tĩnh điện |
| Động cơ | Động cơ không chải DC |
| Trọng lượng | 60kg |