| Kiểu | rào chắn tự động |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 1s,3s,6s |
| Chiều dài bùng nổ tối đa | 6m |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Đèn giao thông | Đúng |
| tên sản phẩm | rào cản bùng nổ |
|---|---|
| Vật liệu | Tấm cán nguội 2 mm |
| Nguồn cấp | 50/60HZ,AC110/220V±10% |
| chiều dài bùng nổ | Tối đa 6m |
| Nhiệt độ làm việc | -40° đến 85° |
| Phương thức giao tiếp | RS485 |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ | IP54 |
| Thời gian mở/đóng cửa | 1.8s-6s có thể điều chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc | -35℃~+80℃ |
| Loại cánh tay rào cản | Tay gấp 90°, Tay hàng rào,, Tay thẳng |
| Nhiệt độ làm việc | -35℃~+80℃ |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V/110V |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển từ xa |
| Phương thức giao tiếp | RS485 |
| Cân nặng | 60kg |
| Kích thước | 405*335*1050MM |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -30°C~+75°C |
| Vật liệu | thép sơn tĩnh điện |
| Phong trào cánh tay rào cản | hai chiều |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển từ xa |
| Phong trào cánh tay rào cản | hai chiều |
|---|---|
| MTBF | 10.000.000 lần |
| Chiều dài cánh tay rào cản | 3-4M |
| Vật liệu | thép sơn tĩnh điện |
| Loại cánh tay rào cản | Cánh tay tròn bằng sợi carbon |
| Tốc độ | 1.5s-6s có thể điều chỉnh |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50HZ/60HZ |
| Ứng dụng | Bãi đậu xe |
| Nhiệt độ làm việc | -35℃~ + 80℃ |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Loại cánh tay rào cản | Cánh tay tròn bằng sợi carbon |
|---|---|
| Động cơ | Động cơ không chải DC |
| Nhiệt độ làm việc | -30°C~+75°C |
| Mức độ bảo vệ | IP54 |
| Thời gian mở/đóng cửa | 0.6s-1s |
| Vật liệu | thép sơn tĩnh điện |
|---|---|
| Thời gian mở/đóng cửa | 0.6s-1s |
| Loại cánh tay rào cản | Cánh tay tròn bằng sợi carbon |
| MTBF | 10.000.000 lần |
| Nhiệt độ làm việc | -30°C~+75°C |
| Phương thức giao tiếp | RS485, RJ45 |
|---|---|
| Thời gian mở/đóng cửa | 0.6s-1s |
| Trọng lượng | 60kg |
| Vật liệu | thép sơn tĩnh điện |
| Nhiệt độ làm việc | -30°C~+75°C |