| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Màu nhà ở | trái cam |
| Ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2s / 3-5s |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
|---|---|
| loại bùng nổ | 3 hàng rào |
| Màu | Đen |
| ứng dụng | cho các doanh nghiệp và tổ chức |
| Bảo hành | 1 năm |
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
|---|---|
| loại bùng nổ | 3 hàng rào |
| Màu | Đen và đỏ |
| Bảo hành | 2 năm |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Động cơ | Hợp kim nhôm đúc khuôn |
|---|---|
| Tốc độ, vận tốc | 1,5 giây, 3 giây, 5 giây |
| Quyền lực | 150W |
| Vận chuyển | 3 ~ 5 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán |
| Vôn | AC220V; AC110V |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 0,5-0,9 S |
| loại bùng nổ | Carbon Fiber Round Boom |
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Bảo hành | 2 năm |
| thời gian hoạt động | 0,9-5 |
|---|---|
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Chống va chạm | Đúng |
| Sử dụng | Chỗ đỗ xe |
| Màu sắc | Cúi nhấp nháy, vàng nhấp nháy |
| thời gian hoạt động | 0,9-5 giây |
|---|---|
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6 m |
| Chống va chạm | Đúng |
| Công suất động cơ tối đa | 300W |
| Nhiệt độ làm việc | -35 ° C ~ + 85 ° C |
| Phương thức giao tiếp | RS485, RJ45 |
|---|---|
| Thời gian mở/đóng cửa | 0.6s-1s |
| Trọng lượng | 60kg |
| Vật liệu | thép sơn tĩnh điện |
| Nhiệt độ làm việc | -30°C~+75°C |
| Tốc độ | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| màu sắc | Tùy chọn |
| Vật liệu động cơ | Die đúc hợp kim nhôm |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại Boom | Cánh tay thẳng; Tay gấp; Cánh rào |
| Packaging Details | Carton,wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 1-20 days |
| Payment Terms | T/T,L/C,Western Union |
| Supply Ability | 5000 units/weeke |
| Place of Origin | Shenzhen,China |