| thời gian hoạt động | 0,9-5 |
|---|---|
| loại bùng nổ | Carbon Fiber Round Boom |
| ứng dụng | cho các doanh nghiệp và tổ chức |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | cửa ngăn |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| tên sản phẩm | Cổng rào cản giao thông thông minh cho hệ thống thu phí |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Tốc độ | 1s, 3s, 6s |
| chiều dài bùng nổ | Tối đa 8m |
| thời gian hoạt động | 0,9-5 |
|---|---|
| loại bùng nổ | Carbon Fiber Round Boom |
| ứng dụng | cho các doanh nghiệp và tổ chức |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | cửa ngăn |
| thời gian hoạt động | 0,9-5 |
|---|---|
| loại bùng nổ | Carbon Fiber Round Boom |
| ứng dụng | cho các doanh nghiệp và tổ chức |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | cửa ngăn |
| Nhiệt độ làm việc | -35℃~ + 80℃ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào nguồn điện | AC110±10%, Hoặc AC220V±10% |
| công suất động cơ | tối đa 180W |
| Tốc độ | 1.5s-6s có thể điều chỉnh |
| Điện áp đầu vào bộ điều khiển | DC24V±10%, 7,5A |
| Tốc độ | 1.5s-6s có thể điều chỉnh |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50HZ/60HZ |
| Ứng dụng | Bãi đậu xe |
| Nhiệt độ làm việc | -35℃~ + 80℃ |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Màu | trái cam |
|---|---|
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC -75oC |
| Thời gian chạy | 1 giây, 3 giây, 6 giây |
| Màu sắc | trái cam |
|---|---|
| Đơn xin | bãi đậu xe |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6 m |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ℃ -75 ℃ |
| Thời gian chạy | 1 giây, 3 giây, 6 giây |
| Ứng dụng | Bãi đậu xe |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| thời gian hoạt động | 2-4 giây |
| vật liệu động cơ | Đồng hợp kim nhôm |
| Trọng lượng ròng | 39kg |
| Packaging Details | Carton,wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 1-20 days |
| Payment Terms | T/T,L/C,Western Union |
| Supply Ability | 5000 units/weeke |
| Place of Origin | Shenzhen,China |