| Loại bùng nổ | hàng rào bùng nổ |
|---|---|
| Vôn | AC110V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Sự bảo đảm | 2 năm |
| Màu nhà ở | vàng xanh |
| Tốc độ | 1S; 1.8S; 3S; 6S |
|---|---|
| màu sắc | Tùy chọn |
| Vật liệu động cơ | Die đúc hợp kim nhôm |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại Boom | Cánh tay thẳng; Tay gấp; Cánh rào, Cánh tay lùa |
| chi tiết đóng gói | Thùng, hộp gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-20 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, thư tín dụng, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 5000 đơn vị / tuần |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Màu nhà ở | trái cam |
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2s / 3-5s |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Màu nhà ở | trái cam |
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2s / 3-5s |
| Vật chất | nhà thép |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ gấp 90 độ |
|---|---|
| Màu nhà ở | trái cam |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2s / 3-5s |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Vật chất | nhà thép |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ gấp 90 độ |
|---|---|
| Màu nhà ở | trái cam |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2s / 3-5s |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Cung cấp điện | AC 220 ± 10% |
| Tốc độ, vận tốc | 1S; 1S; 1.8S; 1,8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| Màu sắc | Không bắt buộc |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Độ dài bùng nổ tối đa | 8 mét |
| Trọng lượng ròng | 39kg |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| vật liệu động cơ | Đồng hợp kim nhôm |
| thời gian hoạt động | 2-4 giây |
| Phương thức giao tiếp | RS485 |
| Lực lượng | Nhiệm vụ nặng nề |
|---|---|
| Loại bùng nổ | Quảng trường bùng nổ |
| Max bùng nổ chiều dài | 4 mét |
| Tốc độ | 1 giây, 3 giây, 6 giây |
| Khối lượng tịnh | 59kg |