| Công suất định mức | 50W |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |
| Nguồn cấp | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Động lực của cực | 3kg |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Mái ấm) |
| Rotating Direction | Double Direction |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Driving Force | 3KG |
| Working Environment | Indoor / Outdoor (Shelter) |
| Relative Humidity | ≤95% |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ° C ~ 55 ° C |
|---|---|
| Môi trường làm việc | Trong nhà / ngoài trời (Nơi trú ẩn) |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Tốc độ quá cảnh | 30 ~ 40 người / phút |
| Tần số | 50 / 60HZ |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiêu rộng chiêu dai | 500-900MM |
| Gói tiêu chuẩn | gói gỗ |
| Thời gian hàng đầu thế giới | 3-5 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiêu rộng chiêu dai | 500-900MM |
| Thời gian hàng đầu thế giới | 3-5 ngày làm việc sau khi nhận được khoản thanh toán |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
| Loại động cơ | Chải DC24v |
| Vật liệu của nhà ở | Sắt |
|---|---|
| Tốc độ của động cơ | Điều chỉnh 2 ~ 6S |
| Chiều dài bùng nổ tối đa | 6m |
| Màu tiêu chuẩn | xám đậm + xám nhạt |
| Gói tiêu chuẩn | bao bì carton |
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -40 ° C ~ 55 ° C |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Mái ấm) |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | EXW,FOB,CIF |
| Supply Ability | 50PCS/Week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | EXW,FOB,CIF |
| Supply Ability | 50PCS/Week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | EXW,FOB,CIF |
| Supply Ability | 50PCS/Week |
| Place of Origin | China |