| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
|---|---|
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Vàng, Đỏ, Đen |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại bùng nổ | Hàng rào bùng nổ |
|---|---|
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |
| Màu nhà ở | vàng trắng |
| Lực lượng | Nhiệm vụ nặng nề |
|---|---|
| Xe máy | Đúc hợp kim nhôm |
| Tốc độ | Điều chỉnh 1,5s ~ 4s |
| Vật chất | Thép |
| Quyền lực | 300W |
| Màu nhà ở | vàng-xanh |
|---|---|
| Loại bùng nổ | thẳng bùng nổ |
| Phụ kiện tùy chọn | Cao su chống va chạm |
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Màu nhà ở | xám đậm + xám nhạt |
|---|---|
| Loại bùng nổ | hàng rào bùng nổ |
| Phụ kiện tùy chọn | Photocell hồng ngoại |
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| loại bùng nổ | đấu kiếm |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Đen |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Vôn | AC 110V hoặc 220V |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Sự bảo đảm | 2 năm |
| Màu nhà ở | vàng xanh |
| Loại bùng nổ | hàng rào bùng nổ |
|---|---|
| Vôn | AC110V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Sự bảo đảm | 2 năm |
| Màu nhà ở | vàng xanh |
| Loại bùng nổ | hàng rào bùng nổ |
|---|---|
| Vôn | AC 110V hoặc 220V |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Sự bảo đảm | 2 năm |
| Màu nhà ở | Vàng xanh |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Màu vàng |