| Màu | trái cam |
|---|---|
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC -75oC |
| Thời gian chạy | 1 giây, 3 giây, 6 giây |
| Màu | trái cam |
|---|---|
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC -75oC |
| Thời gian chạy | 1 giây, 3 giây, 6 giây |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |
| Màu nhà ở | vàng-xanh |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Màu nhà ở | trái cam |
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2s / 3-5s |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ gấp 90 độ |
|---|---|
| Màu nhà ở | trái cam |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2s / 3-5s |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Cung cấp điện | AC 220 ± 10% |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 0,5-0,9 S |
| loại bùng nổ | Carbon Fiber Round Boom |
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Bảo hành | 2 năm |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 0,5-0,9 S |
| loại bùng nổ | Carbon Fiber Round Boom |
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Bảo hành | 2 năm |
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Điện áp | 110v 220v |
|---|---|
| Động cơ | AC |
| Sức mạnh | 120w |
| Lớp bảo vệ | IP54 |
| loại bùng nổ | thẳng |
| Màu nhà ở | xám đậm + xám nhạt |
|---|---|
| Loại bùng nổ | hàng rào bùng nổ |
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |