| Màu nhà ở | vàng trắng |
|---|---|
| Loại bùng nổ | thẳng bùng nổ |
| Phụ kiện tùy chọn | Máy dò vòng |
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Màu nhà ở | vàng trắng |
|---|---|
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng, hàng rào bùng nổ, gấp bùng nổ |
|---|---|
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |
| Màu nhà ở | vàng trắng |
| Loại bùng nổ | Gấp bùng nổ |
|---|---|
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |
| Màu nhà ở | Đen |
| Loại bùng nổ | Cần gấp 180 độ |
|---|---|
| Điện áp | AC 110V-265V |
| Độ dài bùng nổ | Tối đa 6m (tùy chỉnh) |
| Bảo hành | 2 năm |
| Màu nhà ở | Đen |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ gấp 90 độ |
|---|---|
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Bảo hành | 2 năm |
| Màu nhà ở | Đen |
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ gấp 90 độ |
|---|---|
| Vôn | AC 110 V hoặc 220v |
| Màu nhà ở | Đen |
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2s / 3-5s |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| loại bùng nổ | 3 hàng rào |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Đen |
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
|---|---|
| loại bùng nổ | 3 hàng rào |
| Màu | Đen |
| ứng dụng | cho các doanh nghiệp và tổ chức |
| Bảo hành | 1 năm |