| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Bảo vệ lớp | IP32 |
| Tốc độ chuyển tuyến | Tốc độ chuyển tuyến |
| thời gian hoạt động | 1,5 giây, 3 giây, 4 giây, 5 giây, 6 giây |
|---|---|
| Loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
| Màu sắc | vàng đen |
| Ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ đóng mở | Điều chỉnh 0,2 ~ 1 giây |
|---|---|
| chống bám đuôi | Vâng. |
| độ ẩm làm việc | 90% (không ngưng tụ) |
| Điện áp đầu vào của bộ điều khiển | DC24V |
| Kích thước | 1200*300*980mm |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Màu nhà ở | Đỏ và xanh |
| Ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2 giây / 3-6 giây |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤90% |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Nguồn cấp | AC220V ± 10%, AC110V ± 10% |
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤90% |
| Chiều rộng của lối đi | 600 ~ 1100mm (một cặp) |
|---|---|
| Chất liệu của tủ | Thép không gỉ 304 |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC24V |
| Liên lạc | RS232 |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Mái ấm) |
| Cánh | thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Hàm số | Chống va chạm và va chạm |
| Thuận lợi | Chất lượng cao, Dịch vụ & Giá xuất xưởng |
| Hoạt động | hai chiều |
| Cách sử dụng | Ga tàu điện ngầm, văn phòng, thư viện, khách sạn |
| Arm Length | 500~900mm |
|---|---|
| Motor Material | Steel and Aluminum alloy |
| Power Supply | 220V±10%, 110V±10% |
| Motor Type | Brush DC24V |
| Transit Speed | 30~40 persons/min |
| Bảo vệ lớp | IP 32 |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7 ngày làm việc |
| thời gian mở cửa | 1 giây |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |