| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, T/T, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, T/T, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiêu rộng chiêu dai | 500MM - 900MM |
| Gói tiêu chuẩn | gói gỗ |
| Thời gian hàng đầu thế giới | 3-5 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán |
| Tốc độ quá cảnh | 30 ~ 40 người / phút |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | DC24V |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn) |
| Màu sắc | bạc kim loại |
| động cơ lái xe | Động cơ DC 24V |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| chi tiết đóng gói | thùng / gỗ |
| Vật chất | Vỏ hợp kim nhôm |
|---|---|
| tên sản phẩm | Nhận dạng khuôn mặt |
| Kích thước | 7 inch |
| Môi trường làm việc | trong nhà / ngoài trời có mái che mưa |
| Đăng kí | Kiểm soát truy cập |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| Tần số cung cấp điện | AC220V ± 10%, 50HZ, AC110 ± 10%, 60HZ |
| Lái xe máy | 12V động cơ bàn chải trực tiếp hiện tại |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 5-7days |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| Tần số cung cấp điện | AC220V ± 10%, 50HZ, AC110 ± 10%, 60HZ |
| Lái xe máy | 12V động cơ bàn chải trực tiếp hiện tại |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 5-7days |
| Vật liệu nhà ở | Thép không rỉ 304 chế biến đặc biệt |
|---|---|
| Chất liệu của cửa Swing | Thủy tinh |
| Kích thước nhà ở | 1500 * 120 * 1009mm |
| Kích thước của cơ chế | Φ108 * 450mm |
| Chiều rộng đường | 500 ~ 900mm |
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 490mm |
| Max chịu tải cực | 80kg |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |