| Tên sản phẩm | hàng rào chắn |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Kiểu | single core ; lõi đơn; double core lõi kép |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hướng đi | một hoặc hai hướng (tùy chọn) |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T,Western Union |
| Supply Ability | 1,000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen,China |
| động cơ lái xe | động cơ dc |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220V±10%, 110V±10% |
| tốc độ chuyển tuyến | 30~40 người/phút |
| Công suất định mức | 50W |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| động cơ lái xe | động cơ dc |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220V±10%, 110V±10% |
| tốc độ chuyển tuyến | 30~40 người/phút |
| Công suất định mức | 50W |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Loại động cơ | DC 12 V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| chiều rộng làn đường tối đa | 900mm |
| Tên sản phẩm | hàng rào chắn |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| Nguồn cung cấp điện | AC220V/110V |
| Loại | Cổng quay nắp hoàn toàn tự động |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn) |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| tên sản phẩm | rào cản bùng nổ |
| Vật liệu | Tấm cán nguội 2 mm |
| Sự bảo đảm | 2 năm |
| chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (Tùy chỉnh) |
| Tên sản phẩm | Vạt rào |
|---|---|
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
| Kiểu | lõi đơn & lõi kép |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / ngoài trời (Nơi trú ẩn) |
| Bảo hành | 12 tháng |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Màu vàng |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| vật liệu động cơ | nhôm alooy |
| chức năng | hoàn toàn tự động |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |