| Thanh toán | L / C, T / T, Công Đoàn phương tây |
|---|---|
| Vôn | 110v / 220v |
| Hướng quay | hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Chỉ báo | Đèn giao thông |
| Thanh toán | L / C, T / T, Công Đoàn phương tây |
|---|---|
| Vôn | 110v / 220v |
| Hướng quay | hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Chỉ báo | Đèn giao thông |
| vật liệu của động cơ | thép và hợp kim nhôm |
|---|---|
| Kiểu | tự động hoàn toàn |
| động cơ vật liệu | thép và hợp kim nhôm |
| Packaging Details | WOODEN |
| Payment Terms | T/T |
| thời gian hoạt động | 0,9-5 |
|---|---|
| Suất | 100W |
| Chống va chạm | Có |
| No input file specified. | 3 m / 4m / 5m / 6m |
| ứng dụng | Khu vực lưu lượng giao thông quá cỡ |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | nhôm alooy |
| functuion | Tự động đầy đủ |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 2-5 working days |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | nhôm alooy |
| functuion | Tự động đầy đủ |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 2-5 working days |
| Vật chất | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kiểu | tự động hoàn toàn |
| Packaging Details | WOODEN |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 3000+SETS+ PER MONTH |
| Vôn | 110v / 220v |
|---|---|
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Chỉ số | Đèn giao thông |
| Tên sản phẩm | cửa quay |
| Chất liệu tủ | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Cơ chế | Hợp kim nhôm đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hướng xoay | hai chiều |
| Tên | Tripod Turnstile |
|---|---|
| Động cơ lái xe | Động cơ DC |
| Nguồn cấp | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
| Công suất định mức | 36W |