| Vật chất | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 490mm |
| Max chịu tải cực | 80kg |
| Cung cấp điện | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |
| Cánh | thủy tinh hữu cơ |
|---|---|
| Hàm số | Chống va chạm và va chạm |
| Thuận lợi | Chất lượng cao, Dịch vụ & Giá xuất xưởng |
| Hoạt động | hai chiều |
| Cách sử dụng | Ga tàu điện ngầm, văn phòng, thư viện, khách sạn |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều dài chiều rộng tối đa | 900mm |
| Tốc độ đóng / mở cánh | 1 giây |
| Vật liệu ghép nối Wing 8 | Nhựa, hoặc PVC |
| Tốc độ vận chuyển | 30-40 / phút |
| Hình dạng | kiểu cầu |
|---|---|
| vôn | 220V /110V |
| Công suất định mức | 50W |
| Hướng di chuyển | hướng đôi |
| Tính thường xuyên | 50Hz/60Hz |
| Hình dạng | kiểu cầu |
|---|---|
| vôn | 220V /110V |
| Công suất định mức | 50W |
| Hướng di chuyển | hướng đôi |
| Tính thường xuyên | 50Hz/60Hz |
| Thanh toán | L / C, T / T, Western Union |
|---|---|
| Vôn | 110v / 220v |
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Chỉ tiêu | Đèn giao thông |
| Hình dạng | Kiểu cầu |
|---|---|
| Vôn | 220v / 110v |
| Công suất định mức | 36W |
| tần số | 50Hz / 60Hz |
| Vật chất | Thép không gỉ 304 |
| Thanh toán | L / C, T / T, Western Union |
|---|---|
| Vôn | 110v / 220v |
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Chỉ tiêu | Đèn giao thông |
| Thanh toán | L / C, T / T, Western Union |
|---|---|
| Vôn | 110v / 220v |
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Chỉ tiêu | Đèn giao thông |
| Thanh toán | L / C, T / T, Công Đoàn phương tây |
|---|---|
| Vôn | 110v / 220v |
| Hướng quay | hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Chỉ báo | Đèn giao thông |