| Chất liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| Tính năng | Bền chặt |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Chất liệu tủ | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| cơ chế | Nhôm hợp kim đúc |
| Giao tiếp | RS232 |
| Tính năng | Bền chặt |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | nhôm alooy |
| functuion | Tự động đầy đủ |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| vật liệu động cơ | nhôm alooy |
| chức năng | hoàn toàn tự động |
| Vôn | DC12V |
| chi tiết đóng gói | bằng gỗ |
| Nguồn cấp | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
|---|---|
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Mái ấm) |
| động lực | 3kg |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
| động lực | Động cơ DC |
|---|---|
| Tên | Tripod Turnstile |
| Nguồn cấp | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
| Công suất định mức | 36W |
| Màu | trái cam |
|---|---|
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC -75oC |
| Thời gian chạy | 1 giây, 3 giây, 6 giây |
| Màu | trái cam |
|---|---|
| ứng dụng | bãi đậu xe |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC -75oC |
| Thời gian chạy | 1 giây, 3 giây, 6 giây |
| Chống va chạm | Đúng |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
| chống véo | Đúng |
| Kích cỡ | 1200*300*980mm |
| Tốc độ đóng mở | Điều chỉnh 0,2 ~ 1 giây |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T,Western Union |
| Supply Ability | 1,000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen,China |