| Close Opening Time | 0.5s |
|---|---|
| Housing Finished | Stainless Steel |
| Flap Speed | Adjustable |
| Flap Material | Oganic Glass |
| Infrared Photocell | Yes |
| Width length | 600mm |
|---|---|
| Dimension | 1200*270*1000 |
| Motor Voltage | DC12V |
| Passing speed | 30-40 persons per minute |
| Material | SST 304 |
| OEM Prodcut | Yes |
|---|---|
| Metro Application | Yes |
| Product Material | 304 stainless steel |
| Spare Parts Changement | Yes |
| Warranty | 1 year |
| Điện áp làm việc của động cơ | DC12V |
|---|---|
| Môi trường làm việc | Trong nhà / Ngoài trời (Mái ấm) |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Công suất định mức | 50W |
| Tính thường xuyên | 50 / 60Hz |
| Vật liệu | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220V±10%, 110V±10% |
| Ứng dụng | khu dân cư |
| Bưu kiện | gói gỗ |
| Tính thường xuyên | 50/60hz |
| chi tiết đóng gói | Trường hợp gỗ xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày tùy thuộc vào số lượng |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 1.000 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Shenzhen, Trung Quốc |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Màu vàng |
| Động cơ lái xe | Động cơ DC |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220V / 110V ± 10% |
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Vật chất | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Động cơ lái xe | Động cơ DC |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | EXW,FOB,CIF |
| Supply Ability | 50PCS/Week |
| Place of Origin | China |