| Vật chất | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kiểu | tự động hoàn toàn |
| động cơ vật liệu | thép và hợp kim nhôm |
| Packaging Details | WOODEN |
| Payment Terms | T/T |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều rộng làn tối đa | 900mm |
| Packaging Details | wooden |
| Payment Terms | T/T, |
| Supply Ability | 1500pair/month |
| Loại động cơ | DC 12 V |
|---|---|
| Thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| Trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
| Chiều rộng làn tối đa | 900mm |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| động cơ vật liệu | nhôm alooy |
| functuion | Tự động đầy đủ |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 2-5 working days |
| vật liệu của động cơ | thép và hợp kim nhôm |
|---|---|
| Kiểu | tự động hoàn toàn |
| động cơ vật liệu | thép và hợp kim nhôm |
| thời gian mở cửa | 1 giây |
| Packaging Details | WOODEN |
| Loại động cơ | DC 24V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 1 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Packaging Details | wooden |
| material of housing | 304 stainless steel |
|---|---|
| material of flap | PVC |
| net weight | 85kg |
| Packaging Details | wooden case |
| Payment Terms | T/T |
| Packaging Details | wooden package |
|---|---|
| Delivery Time | 5 to 8 working days after payment received |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 1500+pair+per month |
| Place of Origin | Guangdong, China |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Packaging Details | wooden package |
| Delivery Time | 5 to 8 working days after payment received |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 1500+pair+per month |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| max lane width | 900mm |
| Packaging Details | wooden |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 1500pair/month |