| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Màu vàng |
| vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| thời gian hoạt động | 3 giây, 6 giây |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Màu | Màu vàng |
| Ngõ rộng | 900mm |
|---|---|
| Chất liệu cánh | NHỰA PVC |
| Xe máy | DC 24V |
| Bảo vệ lớp | IP32 |
| Môi trường làm việc | Trong nhà / ngoài trời (Nơi trú ẩn) |
| thời gian hoạt động | 0,9-5 |
|---|---|
| loại bùng nổ | LED vuông bùng nổ |
| Hiệu suất | Tuyệt vời |
| Cả đời | hơn 5 triệu |
| Cách sử dụng | Bãi đậu xe |
| Nguồn cấp | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |
| Hướng quay | Hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 |
| Tốc độ vận chuyển | 30 ~ 40 người / phút |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-30 days |
| Payment Terms | Ex works |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Arm Length | 450mm |
|---|---|
| Ngõ rộng | 900mm |
| Chất liệu cánh | Nhựa, hoặc PVC |
| Xe máy | DV12V |
| Lớp bảo vệ | IP32 |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | EXW,FOB,CIF |
| Supply Ability | 50PCS/Week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T,Western Union |
| Supply Ability | 1,000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen,China |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Kích thước nhà ở | 1000 * 160 * 680mm |
| Vôn | 110V / 220V, 50 / 60HZ |
| Chiều dài cánh tay (Tùy chọn) | 500-900mm |