| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Motor Material | Die-casting Aluminum Alloy |
|---|---|
| CE Aprroval | YES |
| Boom Type | Straight |
| Automatic Gate | Yes |
| Optional Control | Yes |
| Loại động cơ | DC 12 V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| chiều rộng làn tối đa | 900mm |
| thời gian hoạt động | 0,9-5 |
|---|---|
| loại bùng nổ | 3 hàng rào |
| Hiệu suất | Tuyệt vời |
| Cả đời | hơn 5 triệu |
| Cách sử dụng | Bãi đậu xe |
| operating time | 0.9-5s |
|---|---|
| boom type | 3 fence |
| Boom Length | Max.6m |
| Lifetime | more than 5 million |
| Usage | Parking lots |
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Widen Wing | Yes |
|---|---|
| Customized Product | Yes |
| Running Time | 1s |
| Good Material | 304 stainless steel |
| Have Logo | Optional |
| Motor Material | Die-casting Aluminum Alloy |
|---|---|
| Fast Speed | YES |
| Comunicate Modual | Yes |
| Safety Gate | Yes |
| Housing Finished | Powder Coated |
| Motor Material | Die-casting Aluminum Alloy |
|---|---|
| CE Aprroval | YES |
| Boom Type | Straight |
| Automatic Gate | Yes |
| Auto-reverse | Yes |
| Hướng dẫn sử dụng, bán hoặc hoàn toàn tự động | Hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Độ dày của nhà ở | 1.5mm |
| Chịu tải tối đa của cực | 80kg |
| Định hướng | Hướng đôi |