| Widen Wing | Có |
|---|---|
| Sản phẩm được tùy chỉnh | Có |
| Chạy Thời gian | 1 giây |
| Chất liệu Tốt | thép không gỉ 304 |
| Có Logo | Tùy chọn |
| chi tiết đóng gói | Trường hợp gỗ xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày tùy thuộc vào số lượng |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 1.000 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Shenzhen, Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Trường hợp gỗ xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày tùy thuộc vào số lượng |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 1.000 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Shenzhen, Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Trường hợp gỗ xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày tùy thuộc vào số lượng |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 1.000 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Shenzhen, Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | Trường hợp gỗ xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày tùy thuộc vào số lượng |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 1.000 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Shenzhen, Trung Quốc |
| Loại động cơ | DC 12 V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| chiều rộng làn tối đa | 900mm |
| Loại động cơ | DC 12 V |
|---|---|
| thời gian mở cửa | 0,5 giây |
| trình độ bảo vệ | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| chiều rộng làn tối đa | 900mm |
| Chiều dài cánh tay | 300mm |
|---|---|
| Lane Wideth | 600mm |
| Vật liệu Wing | Nhựa, hoặc nhựa PVC |
| động cơ | DC12V |
| Lớp Protaction | IP32 |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
|---|---|
| ứng dụng | Ga tàu điện ngầm |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 10-30 days |
| Payment Terms | T/T,L/C,Western Union |
| Speed Time | Adjustable |
|---|---|
| Housing Material | SST 304 |
| Flap Material | Oganic Glass |
| Infrared Photocell | 8 pair |
| Customized products | Yes |