| Loại bùng nổ | hàng rào bùng nổ |
|---|---|
| Vôn | AC110V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Sự bảo đảm | 2 năm |
| Màu nhà ở | vàng xanh |
| Độ dài tối đa bùng nổ | 3 mét |
|---|---|
| Vôn | 110 V / 220v |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại bùng nổ | Bọt xốp tròn |
| Độ dài tối đa bùng nổ | 3 mét |
|---|---|
| Vôn | 110 V / 220v |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại bùng nổ | Bọt xốp tròn |
| Vật liệu nhà ở | Inox 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
| Loại động cơ | Cọ DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Màu sắc | Quả cam |
|---|---|
| Đăng kí | Bãi đậu xe |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6 m |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ℃ -75 ℃ |
| Thời gian chạy | 1 giây, 3 giây, 6 giây |
| Thời gian để lên / xuống | 0,9-5 giây |
|---|---|
| Công suất của động cơ | 300W 220VAC |
| Nhiệt độ môi trường | -35 ° C ~ + 85 ° C |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | <50 mét |
| Đăng kí | Khu vực luồng giao thông quá kích thước |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
|---|---|
| Chống va chạm | Đúng |
| Khoảng cách điều khiển từ xa | <50 mét |
| Ứng dụng | Khu vực lưu lượng giao thông quá cỡ |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Động cơ | Hợp kim nhôm đúc khuôn |
|---|---|
| Tốc độ, vận tốc | 3 ~ 5 giây có thể điều chỉnh |
| Quyền lực | 150W |
| Vôn | AC220V; AC110V |
| Đăng kí | Bãi đậu xe |
| Độ dài tối đa bùng nổ | 3 mét |
|---|---|
| Vôn | 110 V / 220v |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại bùng nổ | Bọt xốp tròn |
| Màu nhà ở | vàng xanh |
|---|---|
| Loại bùng nổ | bùng nổ thẳng, bùng nổ hàng rào |
| Phụ kiện tùy chọn | Máy dò vòng lặp, Tế bào quang hồng ngoại, v.v. |
| Vôn | AC110V hoặc 220v |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |