| thời gian hoạt động | 0,9-5 |
|---|---|
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| tính năng | Bộ điều khiển từ xa độc đáo |
| Màu | Đen |
| ứng dụng | Khu vực lưu lượng giao thông quá cỡ |
| Loại bùng nổ | Bùng nổ thẳng |
|---|---|
| Màu nhà ở | Đỏ và xanh |
| Ứng dụng | bãi đậu xe |
| Tốc độ | Điều chỉnh tốc độ 1-2 giây / 3-6 giây |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Màu nhà ở | vàng xanh |
|---|---|
| Loại bùng nổ | bùng nổ thẳng, bùng nổ hàng rào |
| Phụ kiện tùy chọn | Máy dò vòng lặp, Tế bào quang hồng ngoại, v.v. |
| Vôn | AC 110V hoặc 220V |
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa 6M (tùy chỉnh) |
| Tốc độ, vận tốc | 1S; 1S; 1.8S; 1,8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| Màu sắc | Không bắt buộc |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Độ dài bùng nổ tối đa | 8 mét |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ 304 với chế biến đặc biệt |
|---|---|
| Chất liệu của cửa xoay | Thủy tinh |
| Kích thước của nhà ở | 1500 * 120 * 1009mm |
| Kích thước của cơ chế | Φ 108 * 450mm |
| Chiều rộng của đoạn văn | 500 ~ 900mm |
| Vật liệu nhà ở | Inox 304 |
|---|---|
| Chiều dài cánh tay | 500 ~ 900mm |
| Vật liệu động cơ | Thép và hợp kim nhôm |
| Loại động cơ | Cọ DC24V |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiêu rộng chiêu dai | 500MM - 900MM |
| Gói tiêu chuẩn | gói gỗ |
| Thời gian hàng đầu thế giới | 3-5 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán |
| Độ ẩm tương đối | ≤95% |
| Tốc độ, vận tốc | 1S; 1S; 1.8S; 1,8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| Màu sắc | Không bắt buộc |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim nhôm đúc |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Độ dài bùng nổ tối đa | 8 mét |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Vật liệu động cơ | Hợp kim thép và nhôm |
|---|---|
| Hợp kim thép và nhôm | Hợp kim thép và nhôm |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Nguồn cấp | 220 V ± 10%, 110 V ± 10% |
| Tốc độ quá cảnh | 30 ~ 40 người / phút |