| Inox 304 | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Độ ẩm tương đối | ≤90%, không ngưng tụ |
| Bảo vệ lớp | Ip 32 |
| Tốc độ quá cảnh | 30 ~ 40 người / phút |
| Loại động cơ | Bàn chải DC24V |
| Thanh toán | L / C, T / T, Công Đoàn phương tây |
|---|---|
| Vôn | 110v / 220v |
| Hướng quay | hướng đôi |
| Vật liệu nhà ở | Thép không gỉ |
| Chỉ báo | Đèn giao thông |
| Packaging Details | Wooden |
|---|---|
| Payment Terms | T/T |
| Place of Origin | SHENZHEN |
| Hàng hiệu | WEJOIN |
| Chứng nhận | CE,ISO,SGS |
| loại hình | một lộ trình / tuyến đường dài; hơn |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
| Chiều rộng tối đa làn đường | 900mm |
| chi tiết đóng gói | gói gỗ |
| Thời gian giao hàng | 1 đến 7 ngày làm việc |
| vật liệu động cơ | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Thời gian hoạt động | 3s, 6s |
| loại bùng nổ | hàng rào gấp thẳng |
| Vật liệu nhà ở | thép |
| Màu sắc | Màu vàng |
| thời gian hoạt động | 0,9-5 |
|---|---|
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Chống va chạm | Đúng |
| Sử dụng | Chỗ đỗ xe |
| Màu sắc | Cúi nhấp nháy, vàng nhấp nháy |
| thời gian hoạt động | 0,9-5 |
|---|---|
| Chiều dài bùng nổ | Tối đa.6m |
| Thiết kế | Không có thiết kế công tắc giới hạn |
| Màu | Vàng nhấp nháy |
| Trọng lượng | 65kg |
| Tài sản nhà ở | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Hướng đi | Bi-hướng |
| Vôn | 110V, 220V |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Liên lạc | RS232 |
| Nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Phương hướng | Hướng hai chiều |
| Vôn | 110v, 220v |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Môi trường làm việc | trong nhà / ngoài trời |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiêu rộng chiêu dai | 500MM - 900MM |
| Gói tiêu chuẩn | gói bằng gỗ |
| Thời gian hàng đầu thế giới | 3-5 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán |
| Bảo vệ lớp | IP32 |